VIDEO ZA NGONO, BLOG ZA NGONO, VIDEO ZA KUTOMBANA.!!

Wakati nchi za wenzetu wakitumia muda wao mwingi wawapo kwenye mtandao ili kuweza kuvumbua nyenzo mbalimbali za kimaendeleo hapa Tanzania hali ni tofauti kabisa ambapo moja ya vitu vinavyoongoza kwa kuangaliwa sana ni blog za ngono, video za ngono na zile wanazoziita kuwa ni video za kutombana!! Je kwa hali hii umasikini utaisha kweli!! 

Share on Google Plus

About Kizo Brax

'I am an Entrepreneur who recognize the work of the others, my Ambitions is to become the Great Entrepreneur as I struggle as to the highest peak.!! I do like cooperation and co-working with the others who have desire to achieve the best. I have a bachelor degree of Accounting from IFM, I practice accounting + related services, Taxation + management.'
    Blogger Comment
    Facebook Comment

1 comments:

  1. natafuta msichana wa kuchati nae no 0712592050

    ReplyDelete