Browse » Home » » MAAJABU: MTOTO WA MIAKA 8 AMUOA BIBI WA MIAKA 61.!

MAAJABU: MTOTO WA MIAKA 8 AMUOA BIBI WA MIAKA 61.!

SANALE & SHABANGU


Katika hali isiyokuwa ya kawaida mwanafunzi mmoja huko nchini Afrika Kusini anayefahamika kwa jina la 'Sanele Masilela' mwenye umri wa miaka 8 ameacha historia ya mwaka baada ya kufunga ndoa na 'Bi. Shabangu' mwanamama mwenye umri wa miaka 61. Ndoa hiyo ilifanyika kwenye kitongoji cha Tshwane nchini Afrika Kusini ilihudhuliwa na watu mbalimbali ikiwemo wanafamilia wa pande zote mbili za wanandoa hao.
Ndoa hiyo ililazimika kufungwa baada ya babu wa mtoto huyo kumtaka mjukuu wake kuoa kabla yeye hajafa na ndipo kijana alipomchagua mama huyo mwenye watoto watano ili kuweza kufunga naye ndoa. Hata hivyo wanandoa hao hawakusaini vyeti vya ndoa na wala hawaishi pamoja kama ilivyo kawaida ya wanandoa. CLICK HERE 2GET MORE


0 comments:

Post a Comment