Browse » Home » » ZOOM TANZANIA: NAFASI ZA KAZI NA AJIRA NCHINI.

ZOOM TANZANIA: NAFASI ZA KAZI NA AJIRA NCHINI.


4 comments:

Anonymous said...

Ahsante,nimefanikiwa kupitia link hii!

Anonymous said...

nashindwa kuelewa mtu anapost nafasi ya kazi then anaweka namba ya simu ambayo haipatikani mfano ya health fund aliyepost anamaana gani

Anonymous said...

Mimi ni storekeeper natafuta kazi uzoefu wangu ni miaka mitatu. 0756309345

Anonymous said...

Natafuta kazi ya storekeeper nina uzefu wa miakamitatu.simiu, 0756309345.

Post a Comment