Browse » Home » » UCHAFU: WAFANYA NGONO KAMA WANYAMA KWENYE JUMBA LA KIFAHARI.

UCHAFU: WAFANYA NGONO KAMA WANYAMA KWENYE JUMBA LA KIFAHARI.

Katika hali isiyo ya kawaida wapekuzi wa mambo ya kidunia hapa Bongo wamerigundua jumba moja ambalo vijana wa Kitanzania hususani wanawake hukusanyika na kufanya ngono misri ya wanyama ama watu wasio na akiri mzuri. Jumba hilo lililopo Mbezi beach jijini Dar es salaam inasemekana kuwa linamilikiwa na mwanaume mmoja aliyefahamika kwa jina la 'Peter Rupia' ambaye hualika wasichana kutoka maeneo mbalimbali ya jiji ambapo hufanya party na kunywa pombe kisha
wakishalewa huanza kufanya ngono isiyo salama. 
Wapekuzi wa mambo wamegundua kuwa wakati wa mchezo huo hupigwa picha kama baadhi zinavyoonekana na haijulikani baada ya hapo picha hizo hupelekwa wapi lakini imebainika kuwa kila msichana hupata ujira wa kiwango cha Tsh. 100,000 baada ya kazi. Chanzo: freebongo blog.












2 comments:

Anonymous said...

Mmmmh,hapa hakuna uhakika kwani picha zenyewe ni za kwenye internet...Wizi mtupuuuu

Anonymous said...

In modern globe, it has grow to be incredibly significant
to advertise your enterprise or products and solutions.
Consumers can adore aback hotlink creations which are acute to rank top and will aswell accept their aggregation
stated in business enterprise directories.

My web page ... http://about.me/seo.thailand

Post a Comment